பிரித்தானிய அரசர் சார்லஸ் பதவி விலகி ஹாரி அரியணைஏறுவார்: நோஸ்ட்ராடாமஸ் கணிப்பு

ராணி இரண்டாம் எலிசபெத் செப்டம்பர் 8, 2022 அன்று காலமானதை அடுத்து, பல்வேறு புரளிகளும்  தகவல்கள்  பரப்பப்பட்டு வருகிறது.

 பல தீர்க்கதரிசனங்களின் ஆதாரமாக கூறப்படும் நோஸ்ட்ராடாமஸ், எலிசபெத் இறக்கும் ஆண்டை முன்னறிவித்ததாகவும், அவரது வாரிசான மூன்றாம் சார்லஸ் மன்னர் பதவி விலகுவார் என்றும், எதிர்பாராத அரச குடும்பத்தை அரியணையில் அமர்த்துவார் என்றும் கூறப்பட்டுள்ளது.

நோஸ்ட்ராடாமஸ் என்பவர் 16 ஆம் நூற்றாண்டில் வாழ்ந்த பிரெஞ்சுக்காரரான மைக்கேல் டி நோஸ்ட்ரேடேமின் நவீன யுகத்தில் நன்கு அறியப்பட்டவர். உலகளாவிய செய்தி நிகழ்வுகளை வினோதமான துல்லியத்துடன் கணித்ததாகக் கூறுகிறார்கள்.

செப்டம்பர் 11, 2001, அமெரிக்காவில் நடந்த பயங்கரவாதத் தாக்குதல்கள் தெரிவித்ததாக கூறப்படுகின்றது.செப்டம்பர் 2022 இல் பரவிய தவறான தகவல்களின் விஷயத்தில், எலிசபெத் இறக்கும் ஆண்டை அவர் துல்லியமாக கணித்ததாக சிலர் கூறியது மட்டுமல்லாமல், இளவரசர் ஹாரி மன்னராக முடிசூட்டப்படுவதை அவர் முன்னறிவித்ததன இரண்டுமே உண்மை இல்லை என தெரிவிக்கப்படுகின்றது.

நோஸ்ட்ராடாமஸின் உண்மையான எழுத்து தெளிவற்றதாக இருப்பதால், எலிசபெத்தின் மரணத்தைச் சுற்றியுள்ள சூழ்நிலைகளை நோஸ்ட்ராடாமஸ் கணித்தார் என்று  கூற முடியாது என்றும், மேலும் அவர் இதுவரை நடக்காத நிகழ்வுகளை முன்னறிவித்தார் என்று சொல்ல முடியாது அதுவேளை மிகச் சிறப்பாக, பிரிட்டிஷ் எழுத்தாளர் மரியோ ரீடிங் ராணி இரண்டாம் எலிசபெத் இறக்கும் ஆண்டை துல்லியமாக யூகித்தார் என்றும் தெரிவிக்கப்படுகின்றது.