நாட்டில் உள்ள ஒவ்வொரு தொழிலதிபர்களுக்கு பின்னால் ஒவ்வொரு அரசியல்சாதிகள்: விஜயதாச ராஜபக்ச அதிரடித் தகவல்.

நாட்டில் திருடும் ஒவ்வொரு வர்த்தகருக்கும் அரசியல்வாதிகளின் பாதுகாப்பு இருப்பதாக அமைச்சர் விஜயதாச ராஜபக்ஷ தெரிவித்தார். இந்த நாட்டில் திருடும் தொழிலதிபர் இருந்தால், ஒவ்வொரு தொழிலதிபரும் அரசியல்வாதியின் பாதுகாப்பில்தான் இருக்கிறார்கள்.அரசியலின் பாதுகாப்பில் இருக்கும் தொழிலதிபர்கள்தான் திருடுகிறார்கள். அரசியல்வாதிகளின் பாதுகாப்பில் இருக்கும் தொழிலதிபர்கள்தான் வெளிநாடுகளில் இருந்து இந்த நாட்டுக்கு குப்பைகளை கொண்டு வருகிறார்கள்.

இதை எப்போது நிறுத்துவோம்? திருட்டைப் பற்றி பேசுகிறார்கள். கோப்புகளை சமர்ப்பித்தல். 2007ல், 300 பில்லியன் மோசடிகளை அம்பலப்படுத்தினேன்.இவற்றை ஆராய வேண்டிய பொறுப்பு பாராளுமன்றத்திற்கு உள்ளது. நாட்டின் வீழ்ச்சிக்கு காரணமான மோசடிகள் பற்றி பாராளுமன்றம் பேசுவதில்லை. இதனால் மக்கள் வீதிக்கு இறங்கினர். சீர்திருத்தங்களை செயல்படுத்தவும் ஆம். நிதி பரிவர்த்தனைகளை ஆராய பாராளுமன்றத்தின் விசேட குழுவை நியமித்தல். நாங்கள் சட்டத்தை பொறுப்புடன் செயல்படுத்தி வருகிறோம் எனத் தெரிவித்தார்.