தவறுகளுக்காக மன்னிப்புக் கோரினார் பிரித்தானியப் பிரதமர்

பிரித்தானியாவில் கடந்த மாதம் நிதிச் சந்தைகளைப் பயமுறுத்திய மினி-பட்ஜெட்டில் தனது அரசாங்கம் தவறுகளைச் செய்ததை ஒப்புக்கொண்ட பிரித்தானியப் பிரதமர் மன்னிப்புக் கேட்டார்.

அவரது முன்னோடியான குவாசி குவார்டெங் ஒரு மாதத்திற்கு முன்னர் அறிவித்த பெரும்பாலான வரிக் குறைப்புக்கள் மற்றும் செலவுத் திட்டங்களை புதிய நிதியமைச்சர் ஜெர்மி ஹன்ட் மாற்றியமைத்தார்.

நாங்கள் தவறு செய்துள்ளோம் என்பதை இப்போது நான் புரிந்துகொள்கிறேன். அந்த தவறுகளுக்காக நான் வருந்துகிறேன். ஆனால் நான் தவறுகளை சரிசெய்தேன். நான் ஒரு புதிய அதிபரை நியமித்துள்ளேன். நாங்கள் பொருளாதார ஸ்திரத்தன்மை மற்றும் நிதி ஒழுக்கத்தை மீட்டெடுத்துள்ளோம் என்றார்.

மினி-பட்ஜெட்டை பிரதமரின் அதிகாரத்தை குறைமதிப்பிற்கு உட்படுத்தியுள்ளது. மேலும் சிலர் அவர் இன்னும் எவ்வளவு காலம் பிரதமர் பதவியில் இருக்க முடியும் என்று கேள்வி எழுப்பியுள்ளனர்.தனது எதிர்காலம் குறித்த கேள்விகளுக்கு பதிலளித்த பிரித்தானியப் பிரதமர் டிரஸ், பிரித்தானிய மக்களுக்கு உரியதை வழங்குவதில் கவனம் செலுத்த விரும்புவதாக கூறினார்.