பிரித்தானியாவில் தபால் ஊழியர்கள் வேலைநிறுத்த போராட்டம்

ஊதியம் தொடர்பான பிரச்சினை காரணமாக 1 லட்சத்து 15 ஆயிரம் றோயல் மெயில் தபால் ஊழியர்கள் வெள்ளிக்கிழமை வேலைநிறுத்தத்தில் ஈடுபட்டுள்ளனர்.31 ஆகஸ்ட் மற்றும் 8 மற்றும் செப்டம்பர் 9 ஆகிய திகதிகளில் வேலைநிறுத்தம் நடைபெறும் நான்கு நாட்களில் தொழில்துறை நடவடிக்கையின் முதல் நாளாகும்.வேலைநிறுத்த நாட்களில் கடிதங்கள் வழங்கப்படாது மற்றும் சில பொதிகள் தாமதமாகும் என்று ராயல் மெயில் எச்சரித்துள்ளது.

தொழிலாளர்களைப் பிரதிநிதித்துவப்படுத்தும் தொழிற்சங்கம், தற்போதைய பணவீக்க விகிதத்தை மிக நெருக்கமாகப் பிரதிபலிக்கும் ஊதிய உயர்வைக் கோருகிறது. ராயல் மெயில் வாடிக்கையாளர்களிடம் மன்னிப்புக் கேட்டு, இடையூறுகளை குறைக்க தற்செயல் திட்டங்களை வைத்திருப்பதாகக் தெரிவித்துள்ளது. வேலைநிறுத்த நாட்களில் முடிந்தவரை விசேட விநியோகங்கள் மற்றும் முடிந்தவரை மருத்துவ பரிந்துரைகளை வழங்குவதற்கும் முன்னுரிமை அளிக்கும் என தெரிவிக்கப்பட்டுள்ளது.