அரியணை ஏறும் பிரித்தானிய மன்னரைப் பார்க்க வந்த பேய்: மர்ம உருவத்தைப் பார்த்த பார்வையாளர்கள்.


மூன்றாம் சார்லஸ் மன்னரின் முடிசூட்டு விழாவில் கழுகுப் பார்வை கொண்ட பார்வையாளர்கள் பயங்கரமான ‘பேய் போன்ற’ உருவத்தைக் கண்டதாக வலைத்தளங்களில் காட்சி வெளியிடப்பட்டு வந்தது. மூன்றாம் சார்லஸ் மன்னரின் முடிசூட்டு விழா பாரம்பரிய முறைப்படி நடைபெற்ற வரலாற்றில் முக்கிய நிகழ்வில் முடிசூட்டு விழாவைக் காணவும் மக்கள் ஆர்வத்துடன் கலந்துக் கொண்டனர்.இந்த நிகழ்வு உலகம் முழுவதும் உள்ள பார்வையாளர்களுக்காக நேரலையில் ஒளிபரப்பப்பட்டது.

இணைய பயனர்கள் நிகழ்வின் போது ஒரு பயங்கரமான உருவத்தைக் கண்டுள்ளனர், மேலும் அதன் பதிவுகள் வைரலாகி வருகின்றன. அபேயில் உள்ள முடிசூட்டு விழாவை வீடியோக்கள் காட்டுகின்றன. இருப்பினும், சம்பிரதாய அணிவகுப்பைத் தொடர்ந்து மண்டபத்திற்கு வெளியே உள்ள பத்தியில் ஒரு அரிவாளைப் போன்ற ஒன்றைச் சுமந்து கொண்டு ஒரு முகமூடி அணிந்த, ஆடை அணிந்த உருவம் சுற்றித் திரிவதை இணையத்தில் கண்டனர்.

இது மதகுருக்களின் உறுப்பினராக இருப்பதற்கான வாய்ப்பு அதிகம் என்றாலும், இது சதியாக இருக்குமா என்ற கேள்விகளை எழுப்பியது. இந்த தோற்றம் மரணத்தின் முன்னோடியான கிரிம் ரீப்பர் என்று பலரும் கூறுகின்றனர். மரண தேவன் என தெரிவித்தனர். இந்த உருவம் மர்மமான ஆடை அணிந்து ,அரிவாளை’ பிடித்துக்கொண்டு வெஸ்ட்மின்ஸ்டர் அபே வழியாக நடப்பதைக் கண்டனர்.

ஆனால் வெஸ்ட்மின்ஸ்டர் அபே அந்த உருவத்தை ஒரு வெர்ஜர் என்று அடையாளம் காட்டினார். அதாவது அவர் மதச் சேவைகளுக்கு உதவும் அபே சமூகத்தின் உறுப்பினராக இருப்பவர் எனத் தெரிவித்துள்ளனர்.