இளவரசர் ஹாரி மற்றும் மேகன் ஆகியோரை ஃபிராக்மோர் வீட்டை காலி செய்யுமாறு பிரித்தானிய அரச குடும்பம் அறிவிப்பு.

பிரித்தானிய அரச குடும்பம், இளவரசர் ஹாரி மற்றும் மேகன் ஆகியோரை தங்கள் இங்கிலாந்து இல்லமான ஃபிராக்மோர் வீட்டை காலி செய்யும்படி கேட்டுக்கொண்டதாக அறியப்படுகிறது. 2020 ஆம் ஆண்டில் அரச குடும்பத்தில் இருந்து விலகிய தம்பதியினரிடம், பெர்க்ஷயரில் உள்ள வின்ட்சர் கோட்டைக்கு அருகில் உள்ள வீட்டை விட்டுக்கொடுக்குமாறு கோரிக்கை விடுக்கப்பட்டதாக, ஹாரி மற்றும் மேகனின் செய்தித் தொடர்பாளர் கூறியதாக பிரிட்டிஷ் ஊடகங்கள் தெரிவித்துள்ளன.

தி கார்டியனில் ஒரு அறிக்கையின்படி, சசெக்ஸின் டியூக் மற்றும் டச்சஸ் ஃப்ரோக்மோர் காட்டேஜில் உள்ள தங்கள் குடியிருப்பை காலி செய்யும்படி கோரப்பட்டதை நாங்கள் உறுதிப்படுத்த முடியும் என்று செய்தித் தொடர்பாளர் கூறினார். ஹாரியின் சுயசரிதையான ஸ்பேர் வெளியான சில வாரங்களுக்குப் பிறகு இந்த நடவடிக்கை எடுக்கப்பட்டுள்ளது, மேலும் இது மன்னர் சார்லஸின் அனுமதியைப் பெற்றதாகக் கூறப்படுகிறது.

ஆனால் பக்கிங்ஹாம் அரண்மனை இது குறித்து எந்த அறிக்கையும் வெளியிடவில்லை. ஹாரி தனது சுயசரிதை புத்தகத்தில், தனது சகோதரர் வேல்ஸ் இளவரசர் வில்லியம்சாள்ஸ் உடல்ரீதியாக தாக்கப்பட்டதாக குறிப்பிட்டிருந்தார். அத்துடன், இளையவராக இருந்தபோது, தந்தை சார்லஸிடம் தற்போதைய ராணி துணைவியாக இருக்கும் கமிலாவை திருமணம் செய்து கொள்ள வேண்டாம் என்று கெஞ்சியதாகவும் கூறியுள்ளார். ஜனவரி 2020 இல், ஹாரி மற்றும் மேகன் அவர்கள் மூத்த அரச குடும்ப உறுப்பினர்களாக இருந்து விலகுவதாக அறிவித்தனர்.இந்த ஜோடி அரச குடும்பத்தின் மற்ற உறுப்பினர்களுடன் நல்ல உறவில் இல்லை என்பதற்கான அனைத்து சமிக்ஞைகளையும் உறுதிப்படுத்தியது.

எவ்வாறாயினும், அவர்கள் ராணி இரண்டாம் எலிசபெத்தை முழுமையாக ஆதரிப்பதாக அந்த நேரத்தில் கூறியிருந்தனர். தற்போது அமெரிக்காவில் தங்களுடைய இரண்டு குழந்தைகளான ஆர்ச்சி மற்றும் லிலிபெட் உடன் வசித்து வரும் ஹாரி மற்றும் மேகன், கடந்த ஆண்டு ராணியின் இறுதிச் சடங்குகளில் கலந்து கொள்ள லண்டனில் இருந்தனர்.மன்னன் சார்லஸின் முடிசூட்டு விழாவுக்கு இன்னும் சில மாதங்கள் உள்ள நிலையில், ஃப்ராக்மோர் வீட்டை விட்டு வெளியேறும் தம்பதியர் தங்கள் உறவுகள் மேலும் வலுவிழந்திருப்பதைக் காட்டியுள்ளனர்.