பசில் ராஜபக்ஷவின் அமெரிக்க சொத்து பட்டியல் விரைவில் வெளியிடப்படும்: விமல் வீரவன்ச தெரிவிப்பு.

பசில் ராஜபக்ஷவின் அமெரிக்க சொத்து பட்டியல் விரைவில் வெளியிடப்படும் என தேசிய சுதந்திர முன்னணியின் தலைவர் பாராளுமன்ற உறுப்பினர் விமல் வீரவன்ச தெரிவித்துள்ளார்.

பசில் ராஜபக்ஷ தனது சொத்துக்களை வைத்திருக்கும் அமெரிக்காவுடன் விரைவில் கோபம் கொள்ளப் போவதாகவும் பாராளுமன்ற உறுப்பினர் விமல் வீரவன்ச தெரிவித்துள்ளார்.ஹெலிகொப்டர் மெதமுலன குழியில் தங்க வேண்டிய அவசியமில்லை எனவும், தாம் உட்பட சுதந்திர மக்கள் கூட்டமைப்பினர் மெதமுலன குழிக்குள் பின்னாலிருந்து செல்லமாட்டார்கள் எனவும் பாராளுமன்ற உறுப்பினர் விமல் வீரவன்ச தெரிவித்திருந்தார்.

ஹெலிகொப்டரை அல்ல ஜெட் விமானத்தை கொண்டு வந்தாலும் நடுத்தர வர்க்க அரசியலுக்கு புத்துயிர் கொடுக்க முடியாது எனவும் பாராளுமன்ற உறுப்பினர் விமல் வீரவன்ச தெரிவித்துள்ளார்.அண்மையில் நடைபெற்ற அரசியல் நிகழ்ச்சி ஒன்றில் கலந்துகொண்டு கருத்து தெரிவிக்கும் போதே அவர் இவ்வாறு குறிப்பிட்டுள்ளார்