புகலிட போரிக்கையாளர்கள் தொடர்பாக ரிஷி சுனக் வகுக்கும் புதிய ஐந்து அம்ச திட்டம்.

சட்டவிரோத குடியேற்றத்தைத் தடுக்க ஒரு புதிய ஐந்து அம்ச மூலோபாயத்தை பிரித்தானிய பிரதமர் ரிஷி சுனக் திங்களன்று வகுப்பார் என தெரிக்கப்ட்டுள்ளது. இதன்படி, அடுத்த ஆண்டு இறுதிக்குள் அரசாங்கத்தின் புகலிட விண்ணப்பங்களை நிறுத்துவதாக அவர் உறுதியளித்துள்ளார்.

மேலும், ஆங்கிலக் கால்வாயைக் கடக்கும் சிறிய படகுகளைக் கண்காணிக்க புதிய பிரிவுக்கு நூற்றுக்கணக்கான கூடுதல் பணியாளர்கள் பணியமர்த்தப்படுவார்கள் என அவர் குறிப்பிட்டுள்ளார்.புதிய திட்டங்கள் ஹோட்டல்களை விட குறைந்த செலவில் உள்ள தங்குமிடங்களில் தங்கள் கோரிக்கைகளுக்காக காத்திருக்கும் 10,000 புகலிடக் கோரிக்கையாளர்களையும் உள்ளடக்கியது.

சட்டவிரோதமாக மக்கள் இங்கு வருவது நியாயமற்றது. உண்மையான புகலிடக் கோரிக்கை உள்ளவர்களுக்கு இது அநியாயம் ஆகும் என்று ரிஷி சுனக் ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்துள்ளார். மனித அவலத்தை வியாபாரம் செய்யும் மற்றும் நமது அமைப்பு மற்றும் சட்டங்களை சுரண்டும் கிரிமினல் கும்பல்களின் கழுத்தை நெரிப்பதை உடைக்க விரும்புவது கொடூரமானது அல்லது இரக்கமற்றது அல்ல. போதுமானது. தற்போது கட்டமைக்கப்பட்டுள்ள உலகளாவிய புகலிடக் கட்டமைப்பு காலாவதியாகிவிட்டது, என்று அவர் கூறினார்.அரசாங்கத்தின் ஐந்து அம்ச நிகழ்ச்சி நிரல், சுனக் மற்றும் அவரது உள்துறைச் செயலர் சுயெல்லா பிரேவர்மேன் ஆகியோரால் வகுக்கப்பட்டதாகக் கூறினார்.