பிரித்தானியாவில் வாழ்க்கைச் செலவுத் தொகையாக இம்மாதம் 324 பவுண்டுகள் வழங்கப்படும்.

பிரித்தானியாவில் நேற்று முதல் எட்டு மில்லியனுக்கும் அதிகமான மக்கள் வாழ்க்கைச் செலவுத் தொகையாக 324 பவுண்டுகளைப் பெறுவார்கள் என்று அரசாங்கம் கூறியுள்ளது.இது, குறைந்த வருமானம் கொண்ட குடும்பங்கள் உயர்ந்து வரும் உணவு மற்றும் எரிசக்தி விலைகளை சமாளிக்க உதவும் 650 பவுண்டுகள் மானியத்தின் இரண்டாவது பகுதியாகும்.

சோதனை செய்யப்பட்ட பலன்களைப் பெறுபவர்கள் அதை நேரடியாக அவர்களின் வங்கி, கட்டட சங்கம் அல்லது கடன் சங்கக் கணக்கில் பெறுவார்கள் என்று வேலை மற்றும் ஓய்வூதியத் துறை தெரிவித்துள்ளது. பணம் செலுத்துதல் தானாகவே இருக்கும் மற்றும் நேற்று முதல் 23ஆம் திகதிக்கு இடையில் கணக்குகளில் வந்து சேரும் என்று வேலை மற்றும் ஓய்வூதியத் துறை தெரிவித்துள்ளது. உலகளாவிய கடன் மற்றும் ஓய்வூதியக் கடன் உள்ளிட்ட சில சலுகைகளில் உள்ளவர்களுக்கு இந்த ஆதரவு என்று தெரிவிக்கப்படுகின்றது. ஜூலை மாதம் இறுதி காலப்பகுதியில் எட்டு மில்லியனுக்கும் அதிகமான பிரித்தானிய மக்கள் தங்கள் முதலாது கொடுப்பனவாக 326 பவுண்ட்களை பெற தகுதி பெற்றனர்.

பிரித்தானியாவில் எரிசக்தி, உணவு மற்றும் எரிபொருள் கட்டணங்கள் உயரும் நிலையில் குடும்பங்களுக்கு உதவுவதற்காக 37 பில்லியன் பவுண்டை அரசாங்கம் ஒதுக்கியுள்ளது.பிரித்தானியாவில் கடந்த 40 வருடங்களில் இல்லாத அளவு பணவீக்கம், பொருட்களின் விலை அதிகரிப்பு போன்றவைகள் ஏற்பட்டுள்ளது.

உக்ரைனில் நடந்து போர் நடவடிக்கைகளே இதற்கு காரணமாக கூறப்படுகின்ற நிலையில் வறுமையில் சிக்கி தவிக்கும் மக்களுக்காக பிரித்தானிய அரசாங்கம் இந்த நடவடிக்கையை எடுத்துள்ளது.