ஸ்ரீலங்கா பொதுஜன பெரமுனவில் 40 பாராளுமன்ற உறுப்பினர்கள் புதிய அரசியல் அமைப்பை உருவாக்கவுள்ளனர்.

அரசாங்கத்தின் சுமார் 40 பாராளுமன்ற உறுப்பினர்கள் ஸ்ரீலங்கா பொதுஜன பெரமுனவில் சுயாதீனமாக ஒரு புதிய அரசியல் அமைப்பை உருவாக்கவுள்ளதாக உயர்மட்ட வட்டாரம் ஒன்று தெரிவித்துள்ளது. இந்த பாராளுமன்ற உறுப்பினர்களில் விளையாட்டுத்துறை அமைச்சர் ரொஷான் ரணசிங்க போன்ற சில அமைச்சரவை அமைச்சர்களும் அடங்குவர்.

உத்தேச கட்சி தொடர்ந்தும் ஜனாதிபதி ரணில் விக்கிரமசிங்கவுக்கு ஆதரவளிக்கும். ஸ்ரீலங்கா பொதுஜன பெரமுனவின் பொலன்னறுவை மாவட்ட தலைமைப் பதவியிலிருந்து அமைச்சர் ரணசிங்க ஏற்கனவே இராஜினாமா செய்துள்ளார்.

ஆதாரத்தின்படி, ஐக்கிய மக்கள் சக்தியில் இருந்து அரசாங்கத்தில் இணைந்த டயானா கமகே மற்றும் அரவிந்த குமார் போன்ற சில பாராளுமன்ற உறுப்பினர்கள் புதிய உருவாக்கத்துடன் அணிசேர்வார்கள்.

பாராளுமன்ற உறுப்பினர் டலஸ் அழகப்பெரும தலைமையிலான இரண்டு அணிகளும், பாராளுமன்ற உறுப்பினர் விமல் வீரவங்ச தலைமையிலான இரண்டு அணிகளும் ஏற்கனவே அரசாங்கத்துடன் முறித்துக் கொண்டுள்ளனர். இந்த இரு குழுக்களும் இப்போது எதிர்க்கட்சியில் அமர்ந்துள்ளன, ஆனால் முன்மொழியப்பட்ட கட்சி தொடர்ந்து அரசாங்கத்தின் ஒரு பகுதியாக இருக்கும்