கொழும்பு அரசியலில் இரகசியப் பேச்சுவார்த்தைகள்.

பிரதான எதிர்க்கட்சிகள் பல இரகசிய கலந்துரையாடலை ஆரம்பித்துள்ளதாக அரசியல் வட்டாரங்கள் தெரிவிக்கின்றன.எதிர்வரும் நவம்பர் மாதம் சமர்ப்பிக்கப்பட்ட வரவு செலவுத் திட்ட ஆவணத்தை தோற்கடித்து அவசர பொதுத் தேர்தலைப் பெறுவதே அந்த இரகசியப் பேச்சுவார்த்தைகளின் நோக்கமாகும்.

இது தொடர்பான விவாதத்தில் ஐக்கிய மக்கள் சக்தி முன்னிலை சோசலிசக் கட்சி உள்ளிட்ட எதிர்க்கட்சிகள் மற்றும் செயற்பாட்டாளர்களும் கலந்துகொண்டுவுள்ளதாக அறியமுடிகிறது.

கடந்த காலங்களில், நாடாளுமன்றத்தில் சுயேச்சையாக இருந்தும் ஆளும் கட்சியில் தொடர்ந்து இருந்த பல எம்.பி.க்கள் எதிர்க்கட்சியில் அமர்ந்து, அரசு விரைவில் பெரும்பான்மையை இழக்கும் என அறிக்கை வெளியிட்டனர். நாளுக்கு நாள் அதிகரித்து வரும் வாழ்க்கைச் செலவு மற்றும் மத வழிபாட்டுத் தலங்களில் அதிக அளவில் மின் கட்டணம் உயர்த்தப்படுவதைக் கருத்தில் கொண்டு எதிர்க்கட்சிகள் பல அடுத்த வாரம் முதல் தொடர் போராட்டங்களை நடத்தத் திட்டமிட்டுள்ளதாகவும் குறிப்பிட்டுள்ளன.