டி20 உலகக்கோப்பை தொடருக்கான மேற்கிந்திய அணி அறிவிப்பு.

ஐசிசி ஆடவர் டி20 உலகக்கோப்பை தொடர் அடுத்த மாதம் ஆஸ்திரேலியாவில் நடைபெற உள்ளது. இந்த தொடருக்கான அணியை பல நாடுகள் அறிவித்துவிட்டன. இந்த நிலையில், டி20 உலகக்கோப்பை தொடருக்கான மேற்கிந்திய அணியும் அறிவிக்கப்பட்டுள்ளது.

முதல் முறையாக உலகக்கோப்பை அணிக்கு நிக்கோலஸ் பூரன் தலைமை தாங்குகிறார். துணை கேப்டனாக ரோவ்மேன் பவல் நியமிக்கப்பட்டுள்ளார்.  மேற்கிந்திய அணி அக்டோபர் 19 ஆம் தேதி ஜிம்பாப்வே மற்றும் அக்டோபர் 21 ஆம் தேதி அயர்லாந்தை எதிர்கொள்கிறது, பி பிரிவின் முதல் இரண்டு அணிகள் சூப்பர் 12 சுற்றுக்குள் நுழையும்.

டி20 உலகக் கோப்பைக்கான  மேற்கிந்திய அணி: நிக்கோலஸ் பூரன் (கேட்ச்), ரோவ்மேன் பவல், யானிக் கரியா, ஜான்சன் சார்லஸ், ஷெல்டன் காட்ரெல், ஷிம்ரோன் ஹெட்மியர், ஜேசன் ஹோல்டர், அகேல் ஹொசைன், அல்சாரி ஜோசப், பிராண்டன் கிங், எவின் லூயிஸ், கைல் மேயர்ஸ், ஓபேட் மெக்காய், ரெய்மோன், ரெய்மான் ஒடியன் ஸ்மித்.

ஐசிசி டி20 உலகக்கோப்பை தொடங்குவதற்கு முன் வெஸ்ட் இண்டீஸ் அணி ஆஸ்திரேலிய அணியுடன் இரு போட்டிகள் கொண்ட டி20 தொடரில் விளையாட உள்ளது குறிப்பிடத்தக்கது.